♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpShop

Share | 

Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Yumi Lovely
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Yumi Lovely

Nữ
Birthday : 20/09/1997
Job/hobbies : Ngủ ,Online
>

Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"      _
Bài gửiTiêu đề: Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"     Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"      I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 9:21 pm

Mặc dù khá bận bịu với dự án phim mới đang trong giai đoạn bấm máy nhưng chàng mỹ nam Jang Geun Suk vẫn không hề bỏ qua dịp Halloween năm nay. Cuối tuần vừa rồi, Geun Suk được mời tới bữa tiệc Halloween Gamble Night tổ chức tại một khách sạn lớn ở Seoul.

Tất nhiên, điều mà nhiều fans tò mò là không hiểu anh chàng này sẽ hóa trang như thế nào. Câu trả lời là... Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ", vừa làm "DJ" cùng một lúc! Mặc đồ trắng toát, đeo khẩu trang và găng tay hẳn hoi nhưng những lúc cần "không khí tưng bừng" là Sukkie nhà ta có thể khuấy động bằng những bản nhạc cực "chất" đấy nhé.

Đóng phim mới cùng Moon Geun Young, mỹ nam họ Jang luôn miệng thổ lộ trước báo chí rằng đó là mơ ước của anh từ rất lâu rồi. Những người trong đoàn phim cũng bật mí "hậu trường" của "cặp đôi" này: "Cả hai luôn "dính" lấy nhau, họ luôn nắm rõ người kia đang đi đâu, làm gì... Chúng tôi vẫn đùa nhau rằng, trông họ như một cặp yêu nhau thứ thiệt vậy."

Cùng nhìn lại những khoảnh khắc cuồng nhiệt nhất của Geun Suk cuối tuần vừa rồi nhé!

ng0papy

Nữ
Birthday : 12/08/1993
>

Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"      _
Bài gửiTiêu đề: Re: Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"     Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"      I_icon_minitimeMon May 09, 2011 8:39 pm

Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Jang Geun Suk vừa làm "bác sỹ" vừa làm... "DJ"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang