♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpShop

Share | 

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Yumi Lovely
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Yumi Lovely

Nữ
Birthday : 20/09/1997
Job/hobbies : Ngủ ,Online
>

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" _
Bài gửiTiêu đề: Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!"   Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 8:41 pm

Có vẻ như chị ấy đang úp mở một "người đàn ông trong bóng đêm"!!!

Hi Thủy! Gần đây, sự xuất hiện của Thủy trong sự kiện nào đều ấn tượng tượng nhỉ? Như việc chiếc váy phát sáng chẳng hạn?

(Cười) Thu Thủy luôn tôn trọng khán giả của mình nên việc xuất hiện khá ấn tượng sẽ là một minh chứng. Thật sự, Thu Thủy muốn khán giả không chỉ ấn tượng bởi âm nhạc mà còn gây ấn tượng qua các bộ trang phục và đạo cụ. Bộ váy phát sáng là 1 điển hình thôi! Sắp tới sẽ còn nhiều bộ trang phục được đầu tư khá cầu kỳ bảo đảm khán giả sẽ còn bất ngờ hơn nữa. Còn cụ thể chúng sẽ như thế nào, thì cho Thủy giữ bí mật nhé!

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121010
Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121011

Còn rất trẻ, nhưng đã có thâm niên gần 10 năm trong nghề. Thu Thủy gần đã có đầy đủ những gì mình muốn: tiền bạc, danh tiếng, vị trí trong lòng công chúng... Có bao giờ Thủy nghĩ "như thế này là mình đã bằng lòng"?

Thu Thủy là 1 người luôn hướng tới sự hoàn mĩ và thành công. Thật sự thì Thủy Thủy vẫn chưa hài lòng với những gì đang có và mỗi ngày Thu Thủy luôn cố gắng, nổ lực hơn nữa để đi đúng con đường mình đã chọn. Hiện tại Thu Thủy đang rất sung sức cho các dự án âm nhạc của mình. Thu Thủy luôn tự hào với những gì đã qua và mình làm được, 1 con đường âm nhạc không bị gắn với bất kỳ scandal nào cả.

Đúng thôi! Nhưng scandal đôi khi là những “tai bay vạ gió”, rất nhiều người muốn tránh xa nó, nhưng vẫn không thể tránh được!

Cũng tùy theo góc nhìn và cách ứng xử của từng người thôi! (Cười)

Bận rộn để đạt được những mơ ước của mình như vậy, Thủy còn thời gian để chăm sóc gia đình nhỏ của mình hay xây dựng một tình yêu cho bản thân không?

Tuy là bận rộn nhưng Thu Thủy vẫn luôn dành thời gian cho gia đình và bản thân đấy. Vào các dịp lễ tết thì Thủy và Mẹ thường cùng nhau đi chợ, siêu thị và cùng vào bếp nấu những món thật ngon rồi quây quần bên gia đình. Ngoài giờ làm việc thỉnh thoảng Thu Thủy vẫn tranh thủ hẹn gặp các bạn bè của mình để cafe, xem phim và tám về công việc. Thủy thấy cuộc sống của mình khá... hay ho!

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121012
Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121013

Một người phụ nữ nhan sắc, thông minh như Thủy, chắc hẳn sẽ có nhiều người đàn ông theo đuổi. Có người đàn ông nào giúp ích gì trên con đường và thành công của Thủy không?

Không biết mọi người nghĩ sao, theo Thu Thủy việc có 1 người đàn ông giúp ích trên bước đường và thành công của mình cũng là một điều khá thú vị đấy chứ! Dù sao thì chuyện có một người bên cạnh, hiểu và ủng hộ mình đi trên con đường mình chọn không phải dễ tìm.

Thú vị vậy tại sao Thủy khá kín tiếng trong các bài trả lời phỏng vấn nhỉ?

Chưa bao giờ Thu Thủy muốn dùng chuyện tình cảm cá nhân để đánh bóng cho hình ảnh và tên tuổi của mình nên việc né tránh các câu hỏi về tình yêu trong các bài báo là chuyện hiển nhiên. Bản thân Thu Thủy cho rằng mình chỉ nên dùng âm nhạc và phong cách của mình để chinh phục mọi người mà thôi. Thú vị không có nghĩa là sẽ kể lể mọi nơi đâu! (Cười)

Ngoài chuyện kín đáo về cuộc sống riêng, có vẻ ngoài đời Thủy thân thiện, lại chịu khó nói chuyện với fan trên các mạng xã hội nhỉ?

Mạng xã hội cũng là 1 môi trường để Thu Thủy có thể gần khán giả của mình hơn. Thu Thủy sẽ biết khán giả của mình yêu thích, quan tâm mình thế nào. Rồi biết khán giả muốn ở mình những điểu gì qua nhưng câu bình luận hay email. Điều này cũng giúp ích khá nhiều cho Thu Thủy trong công việc chứ không đơn giản là giải trí, xả stress.

Biết là thế nhưng chúng ngốn khá nhiều thời gian, nên nhiều ca sĩ đều phải tìm đến sự giúp sức của quản lí mình. Còn Thủy thì sao?

Kể từ khi trở thành 1 ca sĩ độc lập thì tất cả mọi thứ Thu Thủy đều tự thân vận động nên hầu như việc trả lời phỏng vấn, và thư từ đều do chính Thu Thủy trả lời. Thu Thủy xem đây là những việc làm quen thuộc khá thú vị. Thủy luôn muốn mình là 1 người chủ động trong công việc và việc trực tiếp gặp fans, báo chí và các đối tác làm việc sẽ giúp Thu Thủy khéo léo và tinh tế hơn.

Nhắc đến fans, thật sự thì fans luôn là động lực khiến nghệ sĩ cố gắng nhiều hơn. Nhưng vẫn có những trường hợp fans làm nghệ sĩ... "phát hoảng", Thủy có bao giờ gặp trường hợp như thế?

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121014

FC Candy của Thu Thủy khá trung thành, có nhiều thành viên đã theo Thu Thủy từ khi còn đi hát nhóm đến tận bây giờ. Kỷ niệm của Thu Thuỷ và FC của mình thì rất nhiều và đều là những kỷ niệm vui. Thu Thủy rất thích sự nhiệt tình của các bạn, không chỉ FC thành phố đâu nha, FC Đà Nẵng, Biên Hòa và Hà Nội cũng cực kỳ nhiệt tình nhất là trong việc cùng Thu Thủy làm từ thiện. Còn về kỷ niệm kinh khủng nhất và đáng sợ nhất chắc có lẽ là cách đây 3 năm khi đi diễn tại miền Tây thì do khán giả yêu mến mình nên đã chen chúc nhau trong hậu trường để chụp hình cùng Thu Thủy. Quá bất ngờ, nên lần đó Thu Thủy được một phen phát hoảng khi khán giả đông đến mức nghẹt thở, cứ sợ mình bị... "đè bẹp". (Cười) Nhưng sợ thì sợ, chứ cũng vui lắm!!!

Thấy Thủy dạo này event nào cũng xuất hiện. Chị có sợ mình bị “nhàm chán” không?

Bạn đã nói Thu Thủy là 1 người thân thiên nên việc thường xuyên xuất hiện trong các event là điều tất yếu. Thu Thủy xem đó cũng là 1 cơ hội để tiếp xúc và đến gần với công chúng hơn. Chỉ những lúc bận rộn với lịch diễn thì Thu Thủy mới từ chối thôi!

Sau khi lấn sân sang phim ảnh, Thu Thủy có ý định... tấn công sang các lĩnh vực khác nữa không?

Thu Thủy vẫn đang ấp ủ mơ ước có 1 thương hiệu thời trang Candy riêng của mình. Có thể sau này Thu Thủy sẽ lấn sân sang kinh doanh và hy vọng 1 bà chủ Thu Thủy cũng sẽ có được thành công giống như con đường ca hát hiện tại của Thu Thủy bây giờ!

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!" 06121015

Thu Thủy: "Có một người đàn ông giúp mình là một điều thú vị!"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang