♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpShop

Share | 

truyện mới =))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Yuki♥Luve
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Yuki♥Luve

Nữ
Birthday : 11/10/1997
Job/hobbies : chơi.........
>

truyện mới =)) _
Bài gửiTiêu đề: truyện mới =))   truyện mới =)) I_icon_minitimeSun Dec 05, 2010 8:10 pm

[url=[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/GtloPxf8kl[/FLASH]][FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/GtloPxf8kl[/FLASH][/url]
Một câu truyện nữa mình sẽ post là 007 ghost.........nhưng phải chờ mình up xong đủ thì mới post

Cậu bé Teito Klein là học sinh đặc biệt của thầy hiệu trưởng Miroku - Học Viện Quân Sự.

Teito không nhớ gì về quá khứ của mình ngoại trừ một sự thật hiển nhiên: cậu là một đứa trẻ mồ côi và được bán cho quân đội nuôi dạy .

Ngày thi tốt nghiệp thực chiến cậu đậu cùng với người bạn thân thiết Mikage cũng là ngày cậu giáp mặt Ayanami - thủ lĩnh quân đội của đế chế Barsburg - kẻ mà chẳng bao lâu sau đó, trong khoảng tối mơ hồ của ký ức, Teito nhận ra hình ảnh hắn là kẻ đã giết chết cha mình.

Vì lý do gì cha cậu bại dưới tay Ayanami cậu không rõ, nhưng ác mộng quá khứ đủ khiến cho lòng căm thù dâng đầy trong lòng Teito, cậu tấn công hắn và rồi bị bắt giam.

Bất cứ ai đối đầu với Ayanami đều phải chết, và đó có thể là kết cục của Teito nếu như cậu không bỏ trốn và may mắn được Giám Mục Nhà Thờ bảo hộ... cũng tại đây cậu khám phá ra truyền thuyết về 7 vị ma thần là có thực..

truyện mới =))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang