♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpShop

Share | 

Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nữ
Birthday : 20/09/1997
Job/hobbies : Ngủ
>

Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh _
Bài gửiTiêu đề: Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh   Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh I_icon_minitimeTue Nov 30, 2010 2:00 pm

Anh chưa từng khóc trog suốt 18 năm.anh ngĩ vây,và cho đó là sự thật. E tin ko? Sự thật ấy đã thay đổi. Vì...anh đã khóc...
. . . . . . . . . . . . . . . . . . .
2 năm yêu nhau,chưa gặp mặt,ko có lấy 1 lần đi chơi. Ty yahoo,đep mà khắc ngjệt.a đã từng hạnh phúc,hp thật sự...
Gjọt nc mắt đầu tiên của a rơi vào gjữa đêm 14.2,cáj ngày e n0j 3 từ ấy,ngẹn ngào tr0g đt.anh hp,cảm gjác ấy ko biết sau này a tìm lạj nó ở đâu đây?
Yêu e,nhưng ở quá xa,chẳng bao gjờ a làm đc vjệc đơn gjản là chở e đj chơi mỗi chjều t7. E tin ko? A đã khóc vào ngày e ốm.nge gjọg e yếu ớt...a cảm thấy bất lực,có thứ gj đó n0ng hổj lăn dàj trên gò má a,mặn chát,cay đắng...
Có thể a là 1 thằng c0n traj yếu đuốj,nhưng chỉ với e thôj... E đã từng nój gj trog ngày Gjáng sjnh nhj? " em chưa bao gjờ tìm đc anh tr0ng gjấc mơ cả.sao khó vậy a?" và nước mắt a lại rơj...a cay đắng nhận ra rằng người anh yêu tr0g suốt 2 năm đã phảj chịu bao đau khổ! Vì ai? Vì anh...vì 1 người cách xa e tới 300km...
Mưa...a gét mưa lắm dù e nói là mưa đẹp...mưa là ông trời đag khóc đấy e bjết ko? A sợ e khóc,nhất là khóc vì a...a đã từng hứa sẽ ko cho e biết rằng a khóc,và a đã làm được...
Có nhữg buổj tốj 2 đứa ngồj nt ko hjểu tạj sao mặt a nóg bừng và kh0é mắt a...cay nồng.a khóc,khóc vì a bjết là a ko thể ở gần e lúc e cần,ko thể nắm chặt tay e lúc e cô đơn,ko thể cho e tựa vào vai a m0j khj e mệt mỏj...a chẳng làm đc gj cả phải ko?!...
Và...ngố ạ,e có bjết ngày e nt : " minh ctay dj anh..." a cảm thấy thế nào ko? Đau...ừ đau lắm...a rep lại là a tôn trọng e.a đồg ý...và a lại khóc...a khóc quá nhjều phải ko.? Đó là lúc a hjểu a đã mất e,mất e thực sự...a sẽ ko còn đc quát e đj ngủ sớm,ko còn có quyền nhắc nhở e mặc thêm áo ấm. Vụt mất e rồi...đau lắm.cảm gjác chôg chênh trog lòg. A phải buôg tay thôi. E sẽ hp h0n nếu yêu 1 người khác. Hãy để m0t ng khác a nắm bàn tay e,là bờ vai cho e dựa vào...
Trả lại cho e hp sau này.mất e rồi mới cay đắng nhận ra rằng A chưa bao gjờ có em để mà mất e...
Ngố ạ...a đã khóc vì e. Nước mắt của 1 thằg c0n trai cay đắng và mặn chát. . . . Và trog 2 năm yêu nhau e chưa bao gjờ nhìn thấy a khóc phải ko?
Cũng đc,e sẽ ngj là a cứng rắn,a vô tâm nữa...e sẽ đj mà ko lo lắng gj...
Và...a đã khóc vì 1 ng c0n gái như thế đấy. Người c0n gái đầu tiên a yêu và yêu bằng tất cả trái tjm anh...
Anh yêu em.ngố bjết ko? ... Và ... E đã bao gjờ nhìn thấy nứớc mắt a chưa? ... E đã bao gjờ thấx a khóc chưa? ....
Chẳng bao gjờ cả......Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh I
hãy kám ơn tất kả nhữg ai đã gjành nc mắt của họ cho bạn.vì yêu thươg là cho đi,ko bao gjờ kần đáp trả lại...ai củg mềm yếu...khóc khj nào bạn muốn...đừg che gjấu...Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh I
https://anjell.forumvi.net
I Love JB
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc

Nữ
Birthday : 01/03/1996
>

Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh _
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh   Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 3:58 pm

Ôi hay quá khoc đọc mà cảm động ghê Crying or Very sad

Anh đã khóc vì em - nước mắt của anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang