♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Chào mừng các bạn đã đến với Music Of Me của chúng tôi các bạn có thể đăng ký nếu chưa có tài khoản để cập nhật thêm thông tin nhiều hơn. Nếu có tài khoản thì các bạn hãy đăng nhập tích cực post bài để nhận được coin và vào shop ảo mua những món đồ thật dễ thương bạn nhé
Thân !
♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥(¯` Mus¡c Of Me ´¯)♥

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpShop

Share | 

Lời thoại hay trong You're beautiful

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Yumi Lovely
Bắt đầu bước chân vào âm nhạc
Yumi Lovely

Nữ
Birthday : 20/09/1997
Job/hobbies : Ngủ ,Online
>

Lời thoại hay trong You're beautiful _
Bài gửiTiêu đề: Lời thoại hay trong You're beautiful   Lời thoại hay trong You're beautiful I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 5:45 pm

Hwang Tae Kyung :
•Ngay cả các kí giả ũng không đuổi theo nơi này thì tại sao lại có heo đuổi theo?
•Không thể nói mặt trăng không có ích, vì trên bầu trời dù có nhiều ngôi sao đến mấy thì mắt a cũng chỉ nhìn thấy 1 mặt trăng.
•Cuộc đời ta luôn phải thu dọn tàn cuộc cho Go Mi Nam==!
Không có bằng chứng này thì e sẽ không bị phái hiện sao? Em có bị ngốc khôg? Không có chứng cứ thì em không phải là con gái sao?
•Trong đêm tối, anh không nhìn thấy em. Vì vậy em phải luôn ở nơi gần bên anh mà ngay cả trog bóng tối, anh cũng có thể nhìn thấy em.
Hãy để anh nhìn ngắm em thật kĩ, để khi em đi rồi, trong đêm tối và trong những giấc mơ hằng đêm,anh vẫn có thể thấy đuợc em .
•Go Mi Nam, từ bây giờ anh cho phép em thích anh.
•"Uhey: Cùng anh đi trong mưa thế này thật giống cảnh trong phim
Tae Kyung : Phải, giống cảnh trong phim kinh dị.."
•Tôi bây giờ nhìn thấy cậu rất rõ. Khi cậu không nhìn thấy tôi cậu luôn khóc thế sao? Go Mi Nam có phải cậu luôn nhìn tôi như thế? Tôi nhìn không thấy cậu vì thế tôi không biết.
•Em có đang nghe không? Ở đây rất sáng, nhưng chỗ của em rất tối, anh nhìn không thấy em. Xin em đừng trốn ở nơi anh không nhìn được, đi đến chỗ anh có thể nhìn thấy đi. Hãy cho phép anh, nhìn thấy em
•Đây là câu mà sau này mỗi ngày anh sẽ nói với em, vì thế em nghe cho rõ, tôi yêu em.

Go Mi Nam :

(nói với Tae Kyung)
•Ngày anh sinh ra là ngày đáng quý. Cám ơn ảnh, đã đến với cuộc đời này.
•Trong đêm tối, ngôi sao của con đang khóc.
Ngôi sao sáng nhất trong lòng em, em lại không cách nào mang đi.
Không biết đến khi nào em mới có thể chữa lành vết thương lòng này. Đến lúc đó, em nhất định gửi đến anh lời nói: "Em không sao rồi!"
(nói với Shin Woo)
•Em không thể nhìn anh đuợc nữa đâu.
•"SW: Em đừng đi.. dù em có đi đến đâu, anh cũng sẽ luôn ở phía sau dõi theo và bảo vệ cho em.
MN: Anh đừng dõi theo em nữa. Đây là lần đầu tiên ra biển, hãy để em tự trải nghiệm, không phải là nên như vậy sao?"
•(nói với Jeremy)
Cảm ơn vì đã luôn ở bên và làm cho em vui. Em sẽ luôn nhớ 1 Jerey vui vẻ. Cảm ơn vì đã dành cho em những lời nói ngọt ngào, dễ thương, em sẽ cất giữ và trân trọng....
•Cho dù trời dất trở nên tối đen, em cũng có thể nhìn thấy sao.
Tuy rằng nhiều sao, nhưng không có ngôi sao nào sáng bằng ngôi sao này (nhìn Tae kyung) vì thế em luôn nhìn về phía đó.
Jeremy :

•"Jeremy(J): Đây là chuyến xe của tớ, cậu xuống đi !
Mi Nam: Jeremy à...
J:Khi cậu là con trai, tớ thấy không sao, khi biết cậu là con gái, tớ vẫn thấy không sao, nhưng khi biết cậu thích anh Tae Kyung thì tớ không thể nào chịu nổi. Tại sao? Tại sao không phải là tớ? Cậu là nguời duy nhất tớ bật mí về chuyến xe buýt thần kì này, cậu là ng duy nhất tớ để cho Jolie gần gũi. Tớ còn định chỉ hát cho 1 mình cậu nghe. Tại sao? Tại sao cậu không thíc tớ...?"
Đối với tớ,"Thật là một câu nói đáng yêu" là một câu nói vô cùng quan trọng. Nhưg từ khi nó trở nên quan trọng thì dường như tớ lại không có cơ hội để nói lên câu nói ấy. Mong rằng nó sẽ không trở thành 1 điều phiền toái, khiến cậu buồn mà sẽ đem lại vui vẻ, như chính bản thân vốn có của nó, mà tớ đã không thể truyền đạt, tớ đã luôn cất giữ câu nói ấy, rất thích câu nói ấy....
Thích một nguời, là ko có tội.
Chỉ một tiếng đồng hồ thôi, hãy để anh thích em, chỉ 1 tiếng thôi...
Có thật là sau 1 tiếng, lại có thể trở lại như ban đầu..?
•Ăn hết đống chuối này, chắc em biến thành khỉ mất !
•Anh sẽ trở lại là 1 Jeremy vui vẻ. Vì thế, Mi Nam à, nếu e không thể quên, thì anh không cách nào trở về vị trí cũ được rồi, Mi Nam à, em có hiểu không...?
•(nói với Hwang Tae Kyung)
Nói dối! Rõ ràng là rất nhớ cô ấy, rất yêu cô ấy mà còn chối là không chờ đợi!

Kang Shin Woo :

•Rõ ràng anh đang đứng truớc em mà, sao em lại đưa tay cho ai khác...?
Nguời thích em vô điều kiện, ở đây có một nguời.
Chỉ thiếu 1 buớc, tại sao lại không thể buớc thêm 1 buớc?
Anh biết nguời em chờ không phải là anh. Nhưng không sao, anh đến để đón em.
•Ngày truớc, để an ủi em, anh đã lùi 1 buớc. Bây giờ, vì để an ủi mình, anh sẽ tiến lên 1 bước.
•(nói với Hwang Tae Kyung) Lúc ở Nhật, anh đã thấy tôi ôm cô ấy...Cho dù không được đón nhận nhưng tôi đã không bỏ cuộc, không buông tay, anh cảm thấy buồn cuời cho tôi lắm? Nhưng tôi không hề tội nghiệp như anh nghĩ, tối đã cố gắng hết mình, anh có không? Anh đã từng thật sự hết lòng theo đuổi và yêu thương cô ấy chưa? Đối với tôi mà nói, anh không xứng đáng nói lời "kết thúc rồi", vì anh chưa từng cố gắng
Không phải là anh để cô ấy đi, mà là anh đẩy cô ấy ra xa mình...
L0v3_Jang Geun Suk
L0v3_Jang Geun Suk

Nữ
Birthday : 06/04/1998
>

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thoại hay trong You're beautiful   Lời thoại hay trong You're beautiful I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 9:28 pm

CÒn nhìu nhìu lời thoại hay nữa trong YAB nữa đó
Yumi Lovely
Yumi Lovely

Nữ
Birthday : 20/09/1997
Job/hobbies : Ngủ ,Online
>

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thoại hay trong You're beautiful   Lời thoại hay trong You're beautiful I_icon_minitimeMon Jun 21, 2010 4:23 pm

ừ, nhưng mình k nhớ
để khi nào rãnh mình sẽ post tiếp
Nếu bạn nhớ thì bạn có thể comment thêm ^^
Sponsored content

>

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời thoại hay trong You're beautiful   Lời thoại hay trong You're beautiful I_icon_minitime

Lời thoại hay trong You're beautiful

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang